Family Penguin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑ღ FamilyPenguin ๑۩۞۩๑ღ

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Clip diễn ở Sân khấu 126 ... hjhj
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeFri Sep 16, 2011 12:17 pm by vik_peng

» [Happy Birthday] 27/8 của 2k nhà ta ^^!
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 11:09 am by vik_peng

» Nhật ký PGF tháng 8!!!
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 11:14 am by vik_peng

» đi thật rồi!
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 9:07 am by Mixu_pe'9

» 8 cha`o cả nha`
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 2:35 pm by Mixu_pe'9

» Bộ sưu tập bé nhỏ của 9 nà...
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 2:32 pm by Mixu_pe'9

» ảnh đẹp...ảnh độc...Tập 1
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 8:04 am by Zinkelly

» ảnh độc ảnh đẹp version 2!
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 12:53 pm by zin_link_^^

» Hình đi Phú Mỹ Hưng...
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 9:44 pm by Zinkelly

Top posters
Zinkelly
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Vote_lcapNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Voting_barNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Vote_rcap 
vik_peng
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Vote_lcapNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Voting_barNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Vote_rcap 
Mixu_pe'9
pucca
zin_link_^^
pen4_2212
heobonmat
shinsushi
hippo7604
rkz_1304

Share | 

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hippo7604
Nâng cao [STAR 3]
Nâng cao [STAR 3]
hippo7604

P-Point : 21
Được cám ơn : 3

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo   Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeThu Jul 07, 2011 1:37 pm

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo TrentraiNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Trenphai
01/ Các bạn nhìn xem mấy vòng tròn nó có đứng yên không nào ?
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M01
02/ Hoa mắt và ảo ảnh...một test khác để chứng tỏ rằng con mắt và bộ não con người chưa hoàn hảo
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M02
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M03
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M04
03/ Có ai thấy mấy đường thẳng này song song không nhỉ?
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M05
04/ Cái này là độc nhất... Nhìn vào bức tranh này, mấy bạn thấy gì?
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M06
Nghiên cứu đã chứng minh rằng trẻ em không nhìn ra hình 2 người lớn đang xoắn xít nhau vì trong ký ức của trẻ con chưa có hình ảnh này, chúng chỉ nhìn thấy 9 con cá heo. Thử nghiệm này chứng tỏ trí não của người lớn đã bị tiêm nhiễm...
05.Hãy tập trung nhìn vào dấu thập ở chính giữa, sau vài giây bạn sẽ thấy rằng dấu chấm chuyển động vòng quanh đã chuyển từ màu tím qua màu xanh lá cây. Nhìn lâu một chút, bạn sẽ thấy những dấu chấm màu tím không chuyển động sẽ từ từ biến mất
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M07
6. Và cái này là kinh nhất: - Nhỉn vào 4 chấm đen ở giữa hình trong 30 giây - sau đó nhìn vào bức tường trống phía trước mặt bạn - một ảo ảnh màu trắng sẽ hiện ra trong mắt bạn - Ảo ảnh này có thể sẽ chớp nháy vài lần, sau đó sẽ hiện rõ hơn. - Và bây giờ bạn hãy cho mình biết là bạn nhìn thấy cái gì? hay nhìn thấy ai?
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo M08
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo DuoitraiNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Duoiphai
Zinkelly
Siêu sao
Siêu sao
Zinkelly

P-Point : 208
Được cám ơn : 11
Ngày sinh : 17/09/1995
Châm ngôn : Vẫn là trẻ thơ

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo   Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Icon_minitimeThu Jul 07, 2011 9:31 pm

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo TrentraiNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Trenphai
Nhìn 1 hùi ra chúa Giê su What a Face... tấm hình 2 đứa đang quấn quýt ... mà tụi nhỏ nhìn ra cá heo Khỉ sặc máu
Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo DuoitraiNhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo Duoiphai
https://familypenguin.forumvi.net

Nhìn hình để bít nảo mình ko hoàn hảo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hình đi Phú Mỹ Hưng...
» Hình đi Vườn Xoài ne`
Trang 1 trong tổng số 1 trang